Sản phẩm này đã hết hàng!
Tình trạng: Có sẳn
Bàn thí nghiệm lý học sinh là sản phẩm không thể thiếu trong các phòng thí nghiệm vật lý, phòng thực hành công nghệ và phòng học STEM hiện đại. Được thiết kế tối ưu cho môi trường giáo dục, sản phẩm giúp học sinh dễ dàng thao tác, quan sát và thực hành các thí nghiệm một cách trực quan, an toàn và hiệu quả.
Với mặt bàn gỗ cao su ghép thanh dày 18mm, kết hợp khung thép hộp sơn tĩnh điện chắc chắn, bàn mang lại độ bền cao và khả năng chịu lực tốt trong quá trình sử dụng lâu dài. Ngoài ra, thiết kế tích hợp ổ cắm điện 220V giúp thuận tiện trong việc kết nối các thiết bị thí nghiệm. Đây là giải pháp lý tưởng cho các trường học, trung tâm giáo dục đang tìm kiếm bàn thí nghiệm vật lý, bàn thực hành công nghệ và thiết bị phòng lab chất lượng cao với chi phí hợp lý.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bàn thí nghiệm lý học sinh |
| Kích thước | 1200 x 600 x 750 mm |
| Mặt bàn | Gỗ cao su ghép thanh dày 18mm |
| Khung bàn | Thép hộp 25x50mm, sơn tĩnh điện |
| Quây – yếm | Tôn dày 0,8mm |
| Trang bị | 1 ổ cắm điện 220V |
| Màu sắc | Tùy chọn |
| Bảo hành | 12 – 24 tháng |
Sản phẩm phù hợp cho nhiều cấp học: tiểu học, THCS, THPT, đặc biệt trong các dự án nâng cấp nội thất phòng lab hiện đại.
Sử dụng:
Bảo quản:
Quý khách cần tư vấn sản phẩm bàn thí nghiệm lý học sinh, vui lòng liên hệ:
CÔNG TY THIẾT BỊ GIÁO DỤC SÔNG VIỆT
Hotline: 0776 222 668
Website: https://thietbigiaoduc.com/
đáp ứng tiêu chuẩn:
Hệ thống chất lượng cho ngành sản xuất thiết bị giáo dục, thiết bị trường học, thiết bị vui chơi và đồ chơi mầm non, Công ty CP thiết bị giáo dục Sông Việt đã được Viện tiêu chuẩn chất lượng Việt Nam đánh giá hệ thống quản lý, quy trình sản xuất, an toàn sức khỏe, vệ sinh môi trường và thử nghiệm sản phẩm. Ngày 04/03/2019 Công ty đã được chứng nhận hệ thống chất lượng theo các tiêu chuẩn:
1. ISO 9001-2015 : Chứng nhận chất lượng sản phẩm của Công ty
2. ISO 14001-2015: Chứng nhận sản phẩm Công ty sản xuất đạt chứng nhận bảo vệ môi trường
3. ISO 45001-2018: Chứng nhận Cán bộ công nhân toàn Công ty đạt tiêu chuẩn quản lý sức khỏe và an toàn nghề nghiệp
4. TCVN 7490-2005: Chứng nhận đạt tiểu chuẩn bàn ghế học sinh theo quy định của Liên Bộ
5. TCVN 6238-1:2001; TCVN 6238-2:2001; TCVN 6238-3:2001; TCVN 6238-4:2001 (là các chứng nhận về sản xuất đồ chơi trẻ em đạt QCVN3-2009/BKHCN)
DỰ ÁN CÔNG TY ĐÃ HOÀN THÀNH
Sản phẩm này đã hết hàng!
Thêm vào giỏ hàng thành công
Chức này cần phải cài thêm App Wishlist